Bầu Trợ Lực Phanh Mercedes-Benz ML Mã phụ tùng A1664301030

  • Mã phụ tùng: A1664301030
  • Hãng xe: Mercedes-Benz
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Tình trạng: Có sẵn
Giá: Liên hệ

Thông tin sản phẩm

Bầu Trợ Lực Phanh ML A1664301030 (Mercedes-Benz 2011-2015)

Tên sản phẩm Bầu Trợ Lực Phanh Mercedes-Benz ML
Mã phụ tùng (OEM) A1664301030
Thương hiệu / Xuất xứ Mercedes-Benz (OEM)
Các dòng xe tương thích Mercedes-Benz M‑Class (ML, W166) — khoảng đời 2011–2015. Có thể tương thích với một số biến thể cùng nền tảng; vui lòng đối chiếu mã OEM hoặc số VIN trước khi mua.
Vị trí lắp đặt Lắp trong khoang động cơ, phía sau xy-lanh phanh (gắn trên tường lửa giữa bàn đạp phanh và xy-lanh).
Tình trạng Mới 100%

Mô tả chi tiết

Bầu trợ lực phanh (brake booster) mã A1664301030 là bộ phận then chốt trong hệ thống phanh chân của Mercedes‑Benz ML. Chức năng chính của bầu trợ lực phanh là sử dụng áp suất chân không để hỗ trợ lực đạp từ người lái, giúp giảm lực cần tác động lên bàn đạp và đảm bảo phanh tuyến tính, nhạy bén. Khi bầu trợ lực hỏng, các dấu hiệu thường gặp gồm: bàn đạp phanh cứng hơn bình thường, khoảng cách phanh tăng, có tiếng xì hơi hoặc rít khi đạp phanh, động cơ có thể chết hụt khi phanh hoặc cảnh báo hệ thống phanh sáng lên trên bảng đồng hồ.

Sản phẩm A1664301030 được thiết kế theo tiêu chuẩn OEM của Mercedes-Benz, sử dụng vật liệu chịu ăn mòn, màng ngăn chịu nhiệt và gioăng kín chất lượng cao nhằm đảm bảo độ bền, chống rò chân không và tuổi thọ dài. Thiết kế plug-and-play giúp việc thay thế nhanh chóng, tương thích chính xác với vị trí lắp gốc, giữ nguyên hiệu suất phanh và cảm giác lái chuẩn hãng. Đây là lựa chọn phù hợp cho thợ sửa và chủ xe cần phụ tùng phục hồi tính năng phanh đúng tiêu chuẩn.

Trước khi đặt hàng, khách hàng vui lòng đối chiếu mã OEM A1664301030 hoặc cung cấp số VIN để kiểm tra tương thích chính xác với xe của mình. Việc xác minh mã OEM/VIN giúp tránh mua nhầm phụ tùng không phù hợp, bảo đảm an toàn và tiết kiệm thời gian lắp đặt.

Cam kết & Hậu mãi

  • Bảo hành: 12 tháng (theo điều kiện bảo hành của cửa hàng).
  • Cam kết cung cấp phụ tùng theo mã OEM A1664301030 — hàng mới 100% / đạt tiêu chuẩn OEM.
  • Hỗ trợ đổi trả nếu sản phẩm không vừa dòng xe, với điều kiện hàng chưa lắp đặt và còn nguyên tình trạng ban đầu.
  • Hỗ trợ kỹ thuật: tư vấn đối chiếu mã OEM/VIN trước khi mua, hướng dẫn lắp đặt cơ bản cho thợ kỹ thuật.

Lợi ích khi mua phụ tùng ô tô tại Phụ Tùng ô tô Inomech

  • Chính sách bảo hành tốt nhất
  • Sản phẩm được đổi trả trong vòng 7 ngày
  • Sản phẩm được hoàn tiền trong vòng 7 ngày
  • Sản phẩm bảo hành mới 100%, đúng nguồn gốc xuất xứ
  • Sản phẩm được bảo hành lắp lên

– Chúng tôi khuyến cáo khách hàng sử dụng sản phẩm được phân phối bởi Phụ Tùng ô tô Inomech, để tránh mua phải những sản phẩm nhái, kém chất lượng trên thị trường.

– Chúng tôi tự hào được phục vụ hàng trăm ngàn khách hàng trên mọi miền của tổ quốc, đặc biệt được sự ủng hộ của một số khách hàng quốc tế.

– Chúng tôi cam kết bán hàng với giá tốt nhất, đảm bảo đúng nguồn gốc xuất xứ của sản phẩm.

Sản phẩm liên quan

Bơm Nước Động Cơ Mercedes-Benz GLK Mã phụ tùng A6512006401 Có sẵn
Mã: A6512006401

Bơm Nước Động Cơ Mercedes-Benz GLK Mã phụ tùng A6512006401

Mercedes-Benz
Liên hệ
Ống Turbo Mercedes-Benz GLK Mã phụ tùng A2045280000 Có sẵn
Mã: A2045280000

Ống Turbo Mercedes-Benz GLK Mã phụ tùng A2045280000

Mercedes-Benz
Liên hệ
Bảng Điều Khiển Quạt Gió Điều Hòa Mercedes-Benz S OEM AA2468103683 Có sẵn
Mã: AA2468103683

Bảng Điều Khiển Quạt Gió Điều Hòa Mercedes-Benz S OEM AA2468103683

Mercedes-Benz
Liên hệ
Bóng Hơi Giảm Xóc Sau Mercedes-Benz GL Mã phụ tùng A1663200325 Có sẵn
Mã: A1663200325

Bóng Hơi Giảm Xóc Sau Mercedes-Benz GL Mã phụ tùng A1663200325

Mercedes-Benz
Liên hệ
Quạt Ly Hợp Mercedes-Benz MB Mã phụ tùng 0002005822 Có sẵn
Mã: 0002005822

Quạt Ly Hợp Mercedes-Benz MB Mã phụ tùng 0002005822

Mercedes-Benz
Liên hệ
Két Nước At Mercedes-Benz S Mã phụ tùng A2215002603 Có sẵn
Mã: A2215002603

Két Nước At Mercedes-Benz S Mã phụ tùng A2215002603

Mercedes-Benz
Liên hệ
Vỏ Đèn Hậu - L Mercedes-Benz E OEM A2118200364-TW Có sẵn
Mã: A2118200364-TW

Vỏ Đèn Hậu - L Mercedes-Benz E OEM A2118200364-TW

Mercedes-Benz
2.800.000 đ